ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARBENDAZOLE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 818/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PUKA ORAL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 333/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARBENDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 474/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PIPALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 453/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperazine |
| ชื่อทางการค้า : | PIPERAZINE CITRATE ELIXIR |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 750 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 760/28 |