ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | POLI - FLUNARIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 271/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | PHARIZIN CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHARDAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1246/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | PAGYN TABLETS (FILM COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 115/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | P. ROQUINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2011/30 |