ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxychloroquine sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | PLAQUENIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 355/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | primaquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | PRIMAQUINE TABLETS 15 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 449/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | praziquantel |
| ชื่อทางการค้า : | PRASIKON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1236/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | praziquantel |
| ชื่อทางการค้า : | PRASIX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 376/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | PHIHA BENZAR - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 248/55 |