ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PARAX ORAL SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 107/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAPAM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 893/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAPAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2557/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | PARAX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1056/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PHINDROZ |
| รูปแบบ : | nasal spray |
| ความแรง : | 0.05 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 148/57 |