ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | PIPTAPP SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+2 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 24/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetylpyridinium |
| ชื่อทางการค้า : | PORSCH CHERRY |
| รูปแบบ : | lozenge |
| ความแรง : | 0.33 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 375/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetylpyridinium |
| ชื่อทางการค้า : | PORSCH MENTHOL |
| รูปแบบ : | lozenge |
| ความแรง : | 0.33 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 377/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetylpyridinium |
| ชื่อทางการค้า : | PORSCH GRAPE |
| รูปแบบ : | lozenge |
| ความแรง : | 0.33 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 378/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetylpyridinium |
| ชื่อทางการค้า : | PORSCH ORANGE |
| รูปแบบ : | lozenge |
| ความแรง : | 0.33 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 438/50 |