ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | desvenlafaxine |
| ชื่อทางการค้า : | PRISTIQ (50 MG. EXTENDED - RELEASE TABLETS) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | PIRATAM CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 636/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | PICETAM F.C. TABLETS 1200 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 50/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyridostigmine bromide |
| ชื่อทางการค้า : | PYRIMINE 60 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 273/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | PIPCINNA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 144/53 |