ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfamethoxazole and trimethoprim |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOSAMTHONG |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (200 MG+40 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 11/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MON PIP SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 40/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fosfomycin trometamol |
| ชื่อทางการค้า : | MONUROL 3 GM |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 3 gm/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | เอส.เอ็ม.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 20/62(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | topiramate |
| ชื่อทางการค้า : | MACROMATE 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 58/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sofosbuvir and velpatasvir |
| ชื่อทางการค้า : | MYHEP ALL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 15097/62(NG) |