ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | MEIGABALIN 75 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 25/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | MEIGABALIN 25 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 26/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MACOZIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แมคโครฟาร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 85/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | montelukast sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MONTELUKAST GPO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 10/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | thiamazole (methimazole) |
| ชื่อทางการค้า : | METHIMAZOLE TABLETS" Y.S." |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์อีสต์ฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 550/28 |