ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+dextromethorphan |
| ชื่อทางการค้า : | PARACOL-DEX |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1 MG+120 MG+10 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 71/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR COUGH CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 MG+10 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 110/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | PHARO - TUS SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1 MG+10 MG+50 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 19/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR - CAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 105/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | PICOLD |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+50 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 116/55 |