ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | PRESCO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+8 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 514/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1 MG+120 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 318/28 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PONGEN |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1 MG+300 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 885/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARCO - D SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (2 MG+120 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 59/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | PAMAPHEN (FOR CHILDREN) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 MG+120 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 115/55 |