ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR ENEMA |
| รูปแบบ : | enema |
| ความแรง : | 15 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 302/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium phosphate+sodium biphosphate |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR 88 ENEMA |
| รูปแบบ : | enema |
| ความแรง : | (7 G+19 G)/118 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 58/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | charcoal+magnesium hydroxide+belladonna |
| ชื่อทางการค้า : | PRO ABS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+150 MG+6 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 527/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PATARDIUM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 67/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PYBUTIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 606/39 |