ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | Liver therapy |
| ชื่อทางการค้า : | POLILEVO |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 19/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMARIN 140 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 140 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 499/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMARIN 70 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium picosulfate+magnesium oxide+citric acid |
| ชื่อทางการค้า : | PICOPREP |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | (10 mg+3.5 G+12 G)/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟอร์ริ่ง ฟาร์มาซูติคัลส์, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 6/56(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ispaghula (psylla seeds) |
| ชื่อทางการค้า : | PSYLAX CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 520 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 31/54 |