ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | PONDPERDONE SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 402/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | PERIDONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 739/32 |
| ยาคล้ายกัน : | 4 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone maleate |
| ชื่อทางการค้า : | PONDPERDONE - M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 737/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone maleate |
| ชื่อทางการค้า : | PERIDIUM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 383/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone maleate |
| ชื่อทางการค้า : | PERTIDOM-M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 369/55 |