ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PERNAZINE 2 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1624/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PERNAZINE (2MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 476/52 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PERNAZINE (4 MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1625/28 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PORAZINE 4 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 327/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PERNAZINE (4 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/53 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |