ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PORAZINE 8 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 299/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PERNAMED 8-F |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PERNAZINE ( 8 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 317/53 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | PER-8 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 329/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prochlorperazine |
| ชื่อทางการค้า : | PROCHLORPERAZINE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 847/29 |