ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | PEBARIN (75 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 45/60(NG) |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | POBALIN 75 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | PREGABALIN SANDOZ (75 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 36/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trihexyphenidyl hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POZHEXOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 244/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trihexyphenidyl hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POZHEXOL 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 839/42 |