ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | topiramate |
| ชื่อทางการค้า : | PITOMATE (50 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 37/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | PEBARIN (150 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 46/60(NG) |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | PREGABALIN SANDOZ (150 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 56/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | POBALIN 25 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | PREGABALIN SANDOZ (25 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 55/59(NG) |