ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol+lidocaine |
| ชื่อทางการค้า : | PARAMOL INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (150 MG+15 MG)/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 622/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ergotamine tartrate+caffeine |
| ชื่อทางการค้า : | POLYGOT TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 115/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenytoin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | PEPSYTOIN-100 (PROMPT PHENYTOIN SODIUM CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1294/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenytoin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | PHENIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 36/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamazepine |
| ชื่อทางการค้า : | PANTOL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 363/49 |