ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | MEDAL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1440/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | MANOCIDAL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 635/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | MYDOLIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 295/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fexofenadine |
| ชื่อทางการค้า : | MEDIFAST 180 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 180 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fexofenadine |
| ชื่อทางการค้า : | MEDIFAST 60 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/62(NG) |