ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEPAGYL 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 59/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRAZOLE-400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 72/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEDIZOLE 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 164/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 49/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | proguanil+atovaquone |
| ชื่อทางการค้า : | MALARONE (250/100 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 3/57(NC) |