ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1140/29 |
| ยาคล้ายกัน : | 3 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1917/29 |
| ยาคล้ายกัน : | 3 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2282/29 |
| ยาคล้ายกัน : | 3 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | METRONIDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1492/30 |
| ยาคล้ายกัน : | 3 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEPAGYL 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 220/33 |