ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MENTIDA 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 276/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MESIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 431/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 294/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | MEZATRIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 360 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVERM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 746/41 |