ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MCXY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 205/61 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MCXY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 273/61 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MASAPARA (PARACETAMOL TABLET 500 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/58 |
| ยาคล้ายกัน : | 3 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ergotamine tartrate+caffeine |
| ชื่อทางการค้า : | MIGANA TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 342/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ergotamine tartrate+caffeine |
| ชื่อทางการค้า : | MIGRANO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 54/53 |