ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | pizotifen malate |
| ชื่อทางการค้า : | MIGRIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 860/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenytoin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MOLANTIN - 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1072/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamazepine |
| ชื่อทางการค้า : | MAPEZINE ( 200 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 452/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MILLITAM 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MILLITAM 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/62(NG) |