ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | ME - DAMOL 500 - Y |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 40/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MACROPOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MASAPARA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 108/49 |
| ยาคล้ายกัน : | 3 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MANOSUNG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 418/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MCXY PARA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 208/52 |