ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | tramadol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MILA-MADOL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลาโน, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tramadol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MILLIDOL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 191/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MANOPAR SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 407/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 91/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 92/55 |