ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | famotidine |
| ชื่อทางการค้า : | PEPFAMIN (R) 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 236/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | famotidine |
| ชื่อทางการค้า : | PEPDENAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 428/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | famotidine |
| ชื่อทางการค้า : | PEPMODINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 245/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | famotidine |
| ชื่อทางการค้า : | PEPDENAL - 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 261/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pantoprazole sodium |
| ชื่อทางการค้า : | PANTOPROL INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 37/53(NG) |