ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | borneol+camphor+clove oil+creosote+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR 75 (FOR TOOTHACHE M.16) |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 106/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aluminium hydroxide+magnesium hydroxide+simethicone |
| ชื่อทางการค้า : | PANTACID TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 MG+100 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 228/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cimetidine |
| ชื่อทางการค้า : | PROMET - 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 381/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cimetidine |
| ชื่อทางการค้า : | PROMET - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 380/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cimetidine |
| ชื่อทางการค้า : | PIPCIMET 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 444/53 |