ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MEPRAZ IV |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไบโอแลป จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 295/64 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | MANCOXIB-60 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 38/64(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | MANCOXIB-90 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 39/64(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | etoricoxib |
| ชื่อทางการค้า : | MANCOXIB-120 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 40/64(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MYDONO - N |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัทห้างขายยา ตราเจ็ดดาว จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 234/64 |