ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | mometasone |
| ชื่อทางการค้า : | MOMETASONE TEVA NS |
| รูปแบบ : | nasal spray |
| ความแรง : | 50 mcg/1 dose |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เทวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15137/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | M-PREDNISOLONE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1000 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเบิ้ล เมดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15096/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylprednisolone sodium succinate |
| ชื่อทางการค้า : | M-PREDNISOLONE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2000 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเบิ้ล เมดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15096/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefoxitin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MAXOTIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 184/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetracycline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MACMYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 194/63 |