ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | topiramate |
| ชื่อทางการค้า : | MACROMATE 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แมคโครฟาร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 56/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | topiramate |
| ชื่อทางการค้า : | MACROMATE 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แมคโครฟาร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 57/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin B-complex, other combinations |
| ชื่อทางการค้า : | MULTIVITAMIN SYRUP WITH LYSINE |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท พรอคเตอร์ แอนด์ แกมเบิล เทรดดิ้ง (ประเทศไทย) |
| เลขทะเบียน : | 2C 5/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MEPROLOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ยูโทเปี้ยน จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 25/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | thiamazole (methimazole) |
| ชื่อทางการค้า : | METHIMA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ยูเมด้า จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/63 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |