ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOCIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1211/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOLA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 670/34 |
| ยาคล้ายกัน : | 2 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVON TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 360/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOBRON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 135/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bromhexine |
| ชื่อทางการค้า : | MUSOVON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/44 |