ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | P-FEN 600 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด (มหาชน) |
| เลขทะเบียน : | 1A 272/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMAFEN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 268/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | P-FEN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | PRODARIL-N |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 333/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | PROXEN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2188/30 |
| ยาคล้ายกัน : | 1 |