ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | prednisolone |
| ชื่อทางการค้า : | PRECORT TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 230/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levothyroxine sodium |
| ชื่อทางการค้า : | PATROXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 84/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propylthiouracil |
| ชื่อทางการค้า : | PROPYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 96/28 |
| ยาคล้ายกัน : | 2 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propylthiouracil |
| ชื่อทางการค้า : | PROPYLTHIOURACIL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1462/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propylthiouracil |
| ชื่อทางการค้า : | PROPYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/38 |
| ยาคล้ายกัน : | 2 |