ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | PROVERA (TABLETS 10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 71/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | PROVERA (TABLETS 5 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 70/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyprogesterone caproate |
| ชื่อทางการค้า : | PROLIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyprogesterone caproate |
| ชื่อทางการค้า : | PROLUTON DEPOT |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 96/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyprogesterone caproate |
| ชื่อทางการค้า : | PROGESCA DEPOT |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 74/53 |