ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 491/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 496/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMALOL - 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 598/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | irbesartan |
| ชื่อทางการค้า : | PRESOLIN 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 57/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | irbesartan |
| ชื่อทางการค้า : | PRESOLIN 300 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 44/54(NG) |