ข้อมูลยาข้อมูลสำหรับประชาชนและบุคลากรทางการแพทย์
| ชื่อสารสำคัญ : | baclofen |
| ชื่อทางการค้า : | MUSCLOFEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 272/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MYDOCALM 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 173/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MYOXAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MUSOCALM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 883/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MYDOCALM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 425/47 |