ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN MINI TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด สาขา 1, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 3/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN MINI TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด สาขา 1, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | procaterol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEPTIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 278/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | montelukast sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MONTULAIR 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | MACTUSSIN |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 69/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | MUCHES-200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 291/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCLEAR |
| รูปแบบ : | efferverscent tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 29/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOTIC |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 100 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 632/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCOCIL |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 100 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 235/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | MYSOVEN GRANULES |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 100 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1228/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acetylcysteine |
| ชื่อทางการค้า : | MUCIL GRANULES |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 100 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 538/39 |
