ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | proguanil+atovaquone |
| ชื่อทางการค้า : | MALARONE (250/100 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 3/57(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEBENDAZOLE TABLETS |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1245/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MENTIDA |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 265/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MENTIDA SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1372/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEBENZOLE - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1185/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MENTIDA 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 276/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MESIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 431/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 294/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrantel pamoate |
| ชื่อทางการค้า : | MEZATRIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 360 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | MANOVERM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 746/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METZODIN |
| รูปแบบ : | nasal drop |
| ความแรง : | 0.05 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/57 |
