ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | MUSARAL ORALBASE |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2437/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK OF MAGNESIA.C.B. |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 432/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK MAG |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 397/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK OF MAGNESIA |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1076/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK OF MAGNESIA |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 357/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MM MILK OF MAGNESIA SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.เอส.โพลีโปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 195/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MM MILK OF MAGNESIA SUSPENSION CHERRY |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.เอส.โพลีโปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 196/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK OF MAGNESIA M.O.M. |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.เอส.โพลีโปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 184/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK OF MAGNESIA M.O.M. T.S. POLYPRODUCTS |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 1.2 gm/15 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.เอส.โพลีโปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MAGNESIA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1952/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK OF MAGNESIA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 82/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium hydroxide |
| ชื่อทางการค้า : | MILK OF MAGNESIA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/28 |
