ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MERCILON 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 5/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MERCILON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 30/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MARVELON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 75/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MARVELON 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 79/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MCG+60 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 108/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MCG+60 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 7/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MELIANE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 26/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | drospirenone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MELODIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 3 MG+30 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 8/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levonorgestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MIRENA |
| รูปแบบ : | intrauterine device |
| ความแรง : | 52 mg/1 piece |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 53/50(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levonorgestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MADONNA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 489/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levonorgestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MARY PINK |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 218/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | MEDROX DEPO |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/53 |
