ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | MANODEPO |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 589/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | MEDETON |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 415/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | MANODEPO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1041/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | MANODEPO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1043/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medroxyprogesterone acetate |
| ชื่อทางการค้า : | MANODEPO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 88/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | human menopausal gonadotrophin (menotrophin) |
| ชื่อทางการค้า : | MENOPUR MULTIDOSE 1200 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1,200 iu/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟอร์ริ่ง ฟาร์มาซูติคัลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 34/59(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | human menopausal gonadotrophin (menotrophin) |
| ชื่อทางการค้า : | MENOPUR |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 150 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟอร์ริ่ง ฟาร์มาซูติคัลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | human menopausal gonadotrophin (menotrophin) |
| ชื่อทางการค้า : | MENOPUR MULTIDOSE 600 IU |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 600 iu/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟอร์ริ่ง ฟาร์มาซูติคัลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 33/59(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MANOANE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 96/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cyproterone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MARGRET PINK |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+35 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 31/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylene blue |
| ชื่อทางการค้า : | METHYLENE BLUE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 8.81 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สถานเสาวภา สภากาชาดไทย |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/59(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenazopyridine |
| ชื่อทางการค้า : | MANOPIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 313/51 |
