ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCODA VAGINAL TABLET |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 512/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOMAZOLE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 859/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCORIL 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 53/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methylergometrine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | METRINE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 0.2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 232/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norethisterone+mestranol+ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | MARGARET X.O. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 MG+50 MCG+75 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 103/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norgestrel+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MARNON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 MG+50 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 907/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norgestrel+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MANODIOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 MG+50 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 122/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+levonorgestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MICROLENYN 30 ED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 73/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+levonorgestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MICROGYNON 30 ED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 25/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+levonorgestrel+ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | MICROLENYN ED AND FERROUS FUMARATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG+75 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 193/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MINNY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 4/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MINNY 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 5/53(NG) |
