ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+levonorgestrel+ferrous fumarate |
| ชื่อทางการค้า : | MICROLENYN ED AND FERROUS FUMARATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG+75 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล ประเทศไทย, ห้างหุ้นส่วนสามัญนิติบุคคล โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 193/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MINNY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 4/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MINNY 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 5/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MERCILON 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 5/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MERCILON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 30/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MARVELON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 75/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+desogestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MARVELON 28 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MCG+0.15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 79/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MCG+60 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 108/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MINIDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MCG+60 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 7/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethinylestradiol+gestodene |
| ชื่อทางการค้า : | MELIANE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MCG+75 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 26/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | drospirenone+ethinylestradiol |
| ชื่อทางการค้า : | MELODIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 3 MG+30 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 8/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levonorgestrel |
| ชื่อทางการค้า : | MIRENA |
| รูปแบบ : | intrauterine device |
| ความแรง : | 52 mg/1 piece |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 53/50(N) |
