ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (100 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (25 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 304/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (50 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 301/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | MONAZINE - 16 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 41/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | MONAZINE - 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1205/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | MONAZINE-4 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 111/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | MONAZINE - 8 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 8 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1290/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MALAX 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 496/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODROXZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 285/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | imipramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINAPINE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | imipramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINAPINE 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/53 |
