ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pizotifen malate |
| ชื่อทางการค้า : | MIGRIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 860/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenytoin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MOLANTIN - 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1072/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamazepine |
| ชื่อทางการค้า : | MAPEZINE ( 200 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 452/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MILLITAM 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levetiracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MILLITAM 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | MAXGALIN 150 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | MAXGALIN 50 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | MAXGALIN 75 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levodopa+benserazide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MADOPAR HBS |
| รูปแบบ : | CR capsule |
| ความแรง : | 100 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 19/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levodopa+benserazide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MADOPAR (DISPERSIBLE TABLETS 125 MG ) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 100 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 62/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levodopa+benserazide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MADOPAR (250) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 47/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZO |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 315/37 |
