ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODROXZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 285/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | imipramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINAPINE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | imipramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINAPINE 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | imipramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINAPINE 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amitriptyline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEDEPRESS 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 537/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amitriptyline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEDEPRESS 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 541/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEALIN 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEALIN 30 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 355/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MIANSERIN 30 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mirtazapine |
| ชื่อทางการค้า : | MERASAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MEMPIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 589/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piracetam |
| ชื่อทางการค้า : | MANCETAM CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 90/46 |
