ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tramadol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODSENAL CAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 310/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tramadol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MADOLA CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tramadol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MILA-MADOL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลาโน, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tramadol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MILLIDOL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 191/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MANOPAR SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 407/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 91/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 92/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MANOPAR DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1067/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYMOL 325 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 586/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | M-ACETA (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 252/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYPARA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 248/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYMOL B.P.O. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 504/44 |
