ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYOFLEX TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 23/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYOTAME |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 206/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MUSLEXAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 44/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MYPARA PLUS ORPHENADRINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 251/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MERA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 33/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MORA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 116/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | baclofen |
| ชื่อทางการค้า : | MUSCLOFEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 272/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MYDOCALM 150 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 173/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MYOXAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MUSOCALM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 883/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MYDOCALM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 425/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolperisone |
| ชื่อทางการค้า : | MUSOCALM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/50 |
