ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MIFORMIN (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 253/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORMIN RX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 130/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORMIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 246/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A75/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORMIN - 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 448/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORMIN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 97/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORMIN HYDROCHLORIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 99/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MELMET-500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 24/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFOR - 850 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 850 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 79/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MIFORMIN 850 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 850 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 346/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORMIN RX 850 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 850 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 131/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METFORMIN 850 TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 850 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 251/51 |
